ขอบพระคุณวิทยาลัยการฝึกหัดครู มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร ที่ให้เกียรติพิจารณาเสนอปริญญากิตติมศักดิ์ ครุศาสตร์ดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ศึกษา อันเป็นเกียรติยศแก่กระผมเป็นอย่างยิ่ง จะขอรักษาเกียรติแห่งปริญญากิตติมศักดิ์ให้สมฐานะดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ แห่งวิทยาลัยการฝึกหัดครู มหาวิทยาลัยราชภัฏพระนคร สืบไป
![](http://www.prachyanun.com/wp-content/uploads/2022/05/PNRU2565_2.jpg)